สอบถามชาวทาสแมวครับ ท่านไหนเครื่องใช้เครื่องดูดฝุ่นดูดขนที่ตัวแมวบ้าง !!

สอบถามชาวทาสแมวครับ ท่านไหนเครื่องใช้เครื่องดูดฝุ่นดูดขนที่ตัวแมวบ้างครับ พอดีผมอยากได้เครื่องดูดฝุ่นแบบพกพาราคาไม่แพงมาก ไว้ดูดขน
แต่ไม่ทราบว่าแมวจะตกใจไหม ถ้าผมจะเอาตัวเครื่องดูดที่ตัวเขาเลย เครื่องประมาณนี้ครับ ราคา 700 กว่าบาทใน lazada

อันนี้แบบแปรงที่เพิ่มเติมมา

แต่ไม่แน่ใจว่าจะใช้ได้ไหม เพราะก็กลัวแมวตกใจแล้ววิ่งไม่ยอมให้เราดูดขน เพราะผมก็ไม่เคยมีประสบการณ์เหมือนกัน แต่เคยเห็นกระทู้ที่สมาชิกตั้งไว้ แต่เป็นแบบเครื่องใหญ่ๆเลย คือผมอาศัยอยู่ในหอพักครับ เป็นนักศึกษาเลยอยากได้ที่ราคาไม่แพงจนเกินไปครับ เพราะคิดว่าสามารถใช้ดูดขนตามพื้นด้วย - -"

แต่มีอีกตัวนึงเห็นแล้วน่าสนใจมาก เป็นที่ดูดขนสัตว์เลย แต่เหมือนว่าจะหาซื้อยากมากๆ เพราะดูตามเว็บที่ขายออนไลน์ไม่ค่อยมีเจ้าไหนที่คอยตอบลูกค้า
ส่งของช้าบ้าง ของไม่ดีบ้าง (อ่านจากรีวิวครับ) เลยไม่กล้าตัดสินใจซื้อ ลักษณะของจะเป็นประมาณนี้ครับ

รบกวนสมาชิกชาวพันทิปด้วยนะครับ ขอบคุณครับ สุดท้ายขอฝากรูปเจ้าแมวด้วยนะครับ อิอิ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่