ขับรถไป แม่ลาน้อย ปางอุ๋ง ควรวิ่งทางไหนดีครับระหว่างเข้าเชียงใหม่ก่อนหรือ ผ่านทาง อ.ลี้ หรือจะขึ้นทางแม่สอด ดีครับ

พอดีคิดไว้ว่าจะขับรถจาก กทม ไป อ.แม่ลาน้อย ค้างซัก 1คืนแล้วจะไป ปางอุ๋ง ต่อ ควรจะขับรถเส้นทางไหนดีครับ
ระหว่าง1. เข้าเชียงใหม่-->อ.จอมทอง---> อ.ฮอด--->อ.แม่สะเรียง ---> อ.แม่ลาน้อย
2. อ.เถิน--->อ.ลี้ --->อ.ดอยเต่า--->อ.ฮอด--->อ.แม่สะเรียง ---> อ.แม่ลาน้อย
3.อ.แม่สอด ---> อ.แม่สะเรียง ---> อ.แม่ลาน้อย
หรือมีใครแนะนำเส้นทางไหนบ้างครับ
ออกเดินทางกลางคืนน่ะครับ
เส้นทางไหนขับง่าย และ สะดวกบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่