มีใครจำวันที่ใช้งานระบบ CELLULER 900 และ ระบบ Digital GSM 2 Watts บางครับ

กระทู้สนทนา
เนื่องจากวันนี้เป็นวันสิ้นสุดสัมปทานของระบบ AIS 2G  900Mhz ไม่ทราบว่าใครใน PANTIP ได้เริ่มใช้ AIS ในระบบ NMT 900Mhz ในช่วงแรกๆว่าเป็นอย่างไรบ้าง ทั้งในด้านสัญญาณ , ราคา และการให้บริการ

ส่วนผมมาทันใช้ในระบบ GSM 2 WATTS ครับ แต่ยังคิดค่าโทรเป็น 3 , 8 , 12 อยู่นะครับและยังคิดค่าบริการรายเดือนอีกเดือนละ 500 บาท และใช้ Internet ได้สูงสุดคือ EDGE PLUS ความเร็วไม่เกิน 384Kbps

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่