อยากลองของกับ Blackberry OS

กระทู้คำถาม
เบื่อ iOS
เซ็ง androin
(ถ้าให้มองการไปต่อระหว่าง WP กับ Blackberry OS ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ WP เเอบเล็ง Lumia 830 งาน TME ปลายวีคนี้)
อยากลอง OS ตัวนี้เป็นพิเศษ
มีครัยพ่อจะปล่อยต่อในราคามิตรสหายบ้างครับ
ไม่เล่นเกม ไม่สนใจติ๊กเกอ(มีรัยก้อส่งได้ทั้งนั้น)
อีเมล์,onenote,pantip me,kbank,etc
การใช้งานก้อประมาณนี้เเหละครับ
บางรายงานบอกว่ามันสามารถรัน app android ได้จริงเหรอครับ
เเล้วรันได้ 100% เลยป่าวครับ
รบกวนเเนะนำหน่อยครับ
ปล.งาน TME@QSNCC คิดว่าจามีขายป่าวครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่