เสื้อชั้นในสำหรับคนเป็นมะเร็งเต้านม มีขายที่ไหนบ้าง

หนูไม่ได้เป็นมะเร็งเต้านมนะคะ แต่หนูเป็นโรคที่มีปัญหาเกี่ยวกับกล้ามเนื้อทรวงอก ทำให้หน้าอกของหนูไม่เท่ากัน คือหน้าอกข้างนึงประมาณ 34 อีกข้างนึงแค่ 30 หนูเคยใช้ฟองน้ำยัด แต่มันต้องยัดหลายชั้นมากๆ ใช้ฟองน้ำ 3-4 ชั้น พอเปลี่ยนมาใช้ซิลิโคน หนูก็แพ้ เป็นผื่นแดง หนูอยากทราบว่า หนูสามารถสั่งเสื้อชั้นในแบบผู้ป่วยมะเร็งเต้านมมาใส่ได้ไหมคะ หาซื้อได้ที่ไหน ขอบคุณมากค่ะ

ปล.หนูอายุ 21 นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่