ขอคำแนะนำคลีนิคฝากท้องพิเศษ (คุณหมอ ร.พ.ทหารเรือ)

สวัสดีค่ะ

กำลังตั้งท้องได้ 3 เดือนแล้วค่ะ อยากจะหาคลีนิคพิเศษ ที่เป็นคุณหมอ ประจำโรงพยาบาลทหารเรือ หรือ โรงพยาบาลรัฐ ที่ดูแลเป็นพิเศษค่ะ อยากได้คลีนิคใกล้บ้าน (บ้านอยู่เพชรเกษม หนองแขม) มีน้องบอกให้ฝากคุณหมอปราโมทย์ ประจำธนบุรีคลีนิคเวชกรรม แถวบางปะแก้ว ก็ไกลจากบ้านพอสมควร อยากได้คลีนิคใกล้ๆ บ้านค่ะ

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น