โดนข่มขืนเเล้วชีวิตเปลี่ยน

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมมีเรื่องมาเล่าให้พวกพี่ๆช่วยหน่อยครับ
คือ ตอนผมอายุ 12 อ่ะครับผมโดนคนข้างบ้านข่มขืนเขาเป็นเกย์ด้วยอ่ะครับตอนแรกพี่เขาเป้นคนดีมากเลยคอยเอาของมาให้กินบ้างตอนนั้นผมเป้นเด็กก้เล่นซ่อนแอบเเละผมก้แอบในห้องยุดีๆพี่เขาก้เข้ามา
ผมก้ตกใจมาก เเละผมก้ตะโกนพี่เขาก้ต่อยท้องเเละจับผมถอดเสื้อผ้าถอดกางเกง คือครั้งแรกของการมีเซ็กมันทรมานมาก พอเสร็จพี่เขาก้บอกว่าห้ามบอกใครถ้าบอกโดนดีแน่ ผมก้เลยรีบกลับบ้านแล้วบอกทุกคนในบ้านเเล้วพี่เขาก้ถูกจับ ไปสภาพจิตใจผมตอนนั้นแย่มาก ข้าวปลาไม่กิน 3วัน
เหมอลอย จนผ่านไปตอนยุ ม 3 ผมรุ้สึกชอบเล่นกะผู้หญิง เลิกยุกะผู้ชาย คนที่บ้านก้แซวว่า ผมเป็นตุ๊ด กับ เกย์ จนผมเจอรุ่นพี่ ตอนนั้นผมเล่นกีฬาบาสพี่เขาก้เข้ามาสอนเเละนั้นทำให้ผมหลงรัก
ผู้อยากรุ้ว่าผมใช่มัย ???? ผมควรทำไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่