ใครอ่านเรื่อง Vampire Academy จบแล้วบ้างคะ? รบกวนสปอยตอนจบให้หน่อย

อยากรู้ว่าตอนจบดมิทรีกับโรสนี่ได้คู่กันไหมคะ?  เพราะสองเล่มแรกนี่ยังกั๊กๆกันอยู่เลย ฉันเป็นองค์รักษ์จะมีความรักไม่ได้ อ่านไปก็ขัดใจเสียจริง แถมแปลไทยยังมีแค่สามเล่มอีก ตายเลยเรา จะอ่านภาษาอังกฤษก็ต้องใช้เวลานาน แต่อยากรู้ตอนจบมากว่าได้คู่กันไหมคะ? หรือถูกคั่นกลางด้วยคำว่าหน้าที่จนบทสุดท้าย รบกวนช่วยสปอยทีค่ะ

เพิ่มเติมค่ะ แล้วสองคนนี้เริ่มคบกันแบบจริงๆจังๆเล่มไหนคะ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่