เอา Spec Sheet ภาษาไทยกับ Video MC Yamaha NMAX 155 มาฝากครับ !

กระทู้สนทนา
นั่งว่างๆ เลยมาเขียนกระทู้เล่นครับ ความสุขเล็กๆ  [จริงๆ ไม่ว่างหรอก อู้งาน อิอิ]

เกริ่นนำก่อนเลย พักหลังมานี้ กระแส Yamaha NMAX 155 ดูเงียบๆ ไป เลยมีข่าวมาแจ้งว่า

ช่วง 2-3 วันนี้ (23 - 25 กันยายน 2558) รถเริ่มทะยอยลงร้านสาขาแล้วนะครับ มีหลายร้านเลย
ลองแวะไปสอบถาม Yamaha Square หรือร้านจำหน่ายใกล้บ้านท่านดูนะครับ

วันนี้เอา ความสุดยอด ของเจ้า Yamaha NMAX 155  เวอร์ชั่นภาษาไทย มาฝาก พี่น้องมอเตอร์ไซค์ Pantip กัน

ว่าแล้วก็มาเริ่มกันเลยดีกว่า (ขออภัยหากรูปหรือตัวหนังสือเล็ก)
จุดเด่นของรุ่นนี้ที่เป็นไฮไลต์ที่น่าสนใจและไม่มีในรถระดับเดียวกัน คือ ดิสเบรคหน้าและหลัง+ระบบเบรค ABS
และระบบวาล์วแปรผัน VVA  ที่ไม่มีในรุ่นทีสูงกว่าในบางรุ่น

ปิดท้ายด้วยวิดีโอพรีเซนต์ที่ยิ่งดีก็ยิ่งหลงรักอยากได้มาขี่ซักคัน

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่