[CR] ทดสอบเจลเขียนคิ้ว Anantasia

โปรด...โฟกัสที่คิ้วค่ะ คือเราหน้ามัน คิ้วบาง แน่นอนว่า การมองหา ที่เขียนคิ้วที่ติดทนนาน มันคือโจทย์เราเลย
มีเพื่อนในวงการเมคอัพ แนะนำ Anastasia นะ แต่ก็เพิ่งมีโอกาสซื้อมาลอง คือที่ไม่ได้ซื้อตั้งนานเพราะ คนที่แนะนำ ไม่เห็นจะใช้กันเลย 555

เอาล่ะ อยากรู้อะไร ต้องลองเอง แล้วจะรู้อะไรเหมาะ หรือไม่เหมาะ
เป็นการทดสอบ โดย

ข้างซ้ายเขียนคิ้ว โดยใช้ดินสอเขียนคิ้ว วาดฐาน และใช้แบบฝุ่นระบาย (เปฝ้นการเขียนคิ้วปกติ ให้ตัวเรา และลูกค้า) PWD = Powder = แบบฝุ่น
ข้างขวา ใช้ เจลเขียนคิ้ว Anastasia กับแปรงเขียนเคิ้ว ANTS = ANASTASIA

เริ่มเขียนคิ้วตั้งแต่ 10.00 น. โดยมีการรองพื้น ลงแป้งฝุ่นตามปกติค่ะ
สังเกตุว่า ฝั่งแบบฝุ่นจะดูไล่มิติ อ่อนเข้ม สวยงามกว่านะคะ (อันนี้ อาจเพราะความเป็นเนื้อเจลของ Anantasia หรือ เพราะ เรายังไม่ถนัด ไม้รู้นะ)

เวลา 12.00 น. เที่ยงพอดี
ความมันเริ่มมา

เวลาราวบ่าย 2 หน้าเรา ก็ขึ้นเงาเลยนะ

มาช่วงเย็น ราว 4 โมงเย็น ไม่ไหวละ ต้องซับหน้ามันหน่อย เอาความมันออกไป...แน่นเน้.... สียังไม่หลุดมาก ถือว่า สูสีทั้งคุ่

ว่าจะจบแล้วสรุปว่าพอกัน แต่ว่า!!! มาดูอีกหน่อย ก่อนอาบน้ำ คือเครื่องสำอางบนหน้า อยู่ยาวนานเกิน 14 ชั่วโมง!!!!
ลองซับความมันออก ซับทับคิ้วเลยค่ะ....บรื้ชชชช

ให้ตายเถอะ เธอมันหนึบมาก Anastasia ^^
เอาเป็นว่า สาวหน้ามัน อย่าเผลอเอามือปาดโดนคิ้วตอนหน้ามัน คิ้วของคุณ ก็จะยังอยู่คู่ใบหน้าสวยๆของคุณไป นานนนน แสน นานนน จนอาบน้ำนอน

บาย บาย ค่ะ
รู้จักกันมากขึ้นที่นี่นะคะ
www.facebook.com/AngelsGroupBySophia
ชื่อสินค้า:   Anantasia
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่