ปรึกษาคนมีแฟนหน่อยค่ะ (18+)

เข้าเรื่องเลยนะคะ
คือแฟนเราเป็นคนว๊อนบ่อย แต่เราไม่บ่อยเลย และเราก็ไม่ได้ชอบเรื่องนี้มากอ่านะ

พอเวลาแฟนเราพาขึ้นห้อง จะว๊อนเลย คือขึ้นห้อง 100 ครั้ง มี 3 ครั้งที่จะไม่อะไรกัน
บางทีเราไม่ได้ว๊อนอ่ะ คือไม่มีอารมณ์ แต่แฟนเราก็จะจัดให้ได้

คือเราเคยคุยกันแบบตรงๆเลย ว่าถ้าเราไม่มีอารมณ์ เราไม่อยาก ต้องทำไง พอถึงเวลาเข้า ไม่ทำตามที่ตกลงกัน เค้าจะก็จัดให้ได้อย่างเดียวเลยอ่าคะ

พอเวลาบอกเราไม่อยาก วันนี้ขออดนะ ไม่มีอารมณ์ เค้าก็จะโมโห หงุดหงิด ละบอกว่าตามใจหน่อย ง้อแฟนคนเดียว ประมาณนี้ แฟนเราก็บิ๊วไม่เป็นอีก จะดึงเราไปกอดแล้วจูบเลย ซึ่งมันบิ๊วเราไม่ขึ้น เค้าบอกให้ตามใจเค้าตลอด แต่เราไม่เคยขอ พอขอว่าถ้าเราไม่มีอารมณ์ด้วย เราขออดได้มั้ย เค้าก็ไม่ให้อีก เราบอกเค้าว่ามันเป็นเรื่องของ คน 2 คน ซึ่งต้องดูคงามรู้สึกของทั้ง 2 ไม่ใช่คนนึงอยาก อีกคนไม่อยาก ก็ต้องบังคับให้คนที่ไม่อยากต้องมามีอะไรด้วยหรอ

เวลาเราก็ไม่อยาก แต่เค้าอยาก ทะเลาะกันทุกครั้ง เราเบื่อทะเลาะกันเรื่องนี้มากเลย แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไงดี

คือสาวๆไม่มีอารมณ์ร่วมด้วย แต่แฟนอยาก แฟนสาวๆจะทำยังไงกันอ่าคะ? เค้าจะช่วยตัวเอง? หรือพยายามบิ๊วสาวๆ? หรือไว้วันหลังให้มีอารมณ์ด้วย?
แสดงความคิดเห็น