หาที่พักราคาไม่เกิน 8,000/เดือน แถว ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะครับ ใครดูมาลีเพื่อนรักเข้ามาอ่านด้วยครับ

สวัสดีครับชาวพันทิป คือผมหาที่พักราคาไม่เกิน8,000 ต่อเดือนอยู่ครับ แถวปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ เพราะมันใกล้ รร แต่ังห่ไม่ได้เลยครับ ผมเลือกเป็น คอนโด หรือ อพาร์ทเม้นท์ครับ แยกห้องนอน ถ้ารวมก็อยากได้กว้างๆครับ ใครพอรู้หรือมีข้อมูล เม้นลิ้งค์ได้เลยครับ😄

ปล. ใครดูมาร์ลีเพื่อนรักบ้างครับ ผมอยากรู้ว่าห้องที่เมษาอยู่คือที่ไหนกว้างดี ชอบครับ😄
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่