ถ้าถอนเงินออก 2.5 ล้านบาทให้บช.เป็นศูนย์ จะยังคงสภาพบัตร The Premier KBANK ได้ปะคะ

ถ้าถอนเงินออกจากกสิกรทั้งหมดให้บช.เป็นศูนย์

จะเอาไปใส่ ME by TMB เพราะดอกเบี้ยสูงกว่าค่ะ ที่ 2.55%

ที่แช่ไว้ในกสิกรแรกๆเพราะตอนนั้นกสิกรมีโปรเงินฝาก 14 เดือน 2.8% ค่ะ

ตอนนี้กสิกรฝากครบกำหนดแล้ว จะถอนออกให้หมดค่ะ

จะยังคงสภาพบัตร The Premier KBANK ได้ปะคะ

ยังอยากได้ Fitness ฟรีอยู่
หัวใจหัวใจหัวใจหัวใจ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่