ท้อง 4 เดือนกว่าแล้วค่ะ แต่ท้องเล็กมาก สอบถามคุณแม่ผู้มีประสบการณ์ค่ะ แต่ละคนเป็นอย่างไรกันบ้างคะ

ท้อง 4 เดือนกว่าแล้วค่ะ แต่ท้องเล็กมาก ไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นเลย กังวลมากเลยค่ะ หมอนัดอีกทีก็วันศุกร์หน้า
สูง 165 ก่อนท้องน้ำหนัก 50 ปัจจุบัน 4 เดือนกว่า น้ำหนัก อยู่ที่ 54 -55 น้ำหนักก็ขึ้นนะคะแต่ท้องมองไม่ออกว่าเป็นคนท้อง
อยากไปหาหมอเร็วๆแล้ว เพราะกังวลที่ลูกไม่ดิ้น บางทีชอบเจ็บท้องจี๊ดๆ อยากทราบว่าคุณแม่ท่านอื่นๆ เคยมีอาการแบบนี้หรือไม่คะ
อาการเจ็บจี๊ดๆ คือมดลูกเริ่มขยายตัวหรือเปล่าคะ กังวลใจมากเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่