CBR150R ผมซื้อมาใหม่ มีคำถามครับ

1.การล็อครถเพื่อป้องกันการโจรกรรมสามารถทำได้กี่วิธีครับ
2.ร้านไหนมีขายหมวกยี่ห้อ billmola และอุปกรณ์เซฟตี้ ราคาเป็นมิตรบ้างครับ ผมอยู่ในกทม (หนองแขม บางแค)
3.รันอินต้องขับความเร็วรอบไม่เกินกี่รอบ/นาทีหรอครับ
4.อยากจะหากลุ่มพี่เพื่อนๆย่านหนองแขมครับ มีกลุ่มไหนพอจะรับผมเข้าไหมครับ
ปล.ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผมเพิ่งขับรถมีคลัชคันใหญ่ครั้งแรก(ใหญ่สำหรับผม555)
ปล2.แท๊กผิดขออภัยครับ

แสดงความคิดเห็น