ขอความช่วยเหลือค่ะ หาแมวแม่นม ชลบุรี-กรุงเทพ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ  วันนี้ช่วงเย็น(วันที่ 1 กันยายน 2558) แมวที่เราเลี้ยงไว้คลอดลูกแมวมา 3 ตัว และมี 1 ตัวท่าทางอ่อนแอ ตัวเล็ก
ขอเกริ่นก่อนว่าแมวของเราไม่มีน้ำนมค่ะ คอกที่แล้วก็คลอดมา 3 ตัว แต่ตายหมด
ตอนนั้นเราพาไปหาหมอๆบอกแม่แมวไม่มีน้ำนม เราซื้อนม kmr มาชงให้ลูกแมวกิน แต่ก็ไม่รอดค่ะ
จากนั้นประมาณหนึ่งเดือนครึ่งเราพาไปทำหมัน แต่ไม่ทัน หมอไม่รับทำให้โดยให้เหตุผลว่าผ่านมาเดือนครึ่งแล้วแมวมีโอกาสท้องคอก 2
แล้วก็จริงๆอย่างหมอบอกค่ะ แมวก็ท้องจริงๆ
เราขอความช่วยเหลือเพื่อนๆ ใครที่มีแมวใจดี ที่เพิ่งจะคลอดลูก ที่อยู่ในเขตชลบุรี - กรุงเทพ เราขอให้แมวเราได้กินนมประมาณ 1 เดือน
เราจะพาแมวเราไปหาถึงที่ค่ะ และเรายินดีให้ค่าตอบแทนค่ะ ขอความกรุณาเพื่อนๆด้วยนะคะ หากใครมีแมวแม่นมรบกวนติดต่อมาทางหลังไมค์ได้เลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่