เสน่ห์ของแทยอนคืออะไร??

บอกก่อนน่ะว่าไม่ใช่แอนตี้ อย่าดราม่าน่ะ ^_^
คือ ผมเริ่มติดตามk popเมื่อปีที่แล้ว เป็นแฟนขาจรของsnsd เริ่มติดตามก็ช่วงเพลง party แล้วพอถึงช่วงโปรโมทlion heart อยุ่ๆก็ชอบแทยอนขึ้นมา
คือ ผมชอบคนชอบทำอาหาร ไม่ก้คนที่ร่าเริง มันก็ควรเป็นยุนอา ถ้าดูจากชาแนล โซชิ หรือ ซันนี่ ทิฟฟานี่
ผมเลยสงสัยว่าผู้หญิงคนนี้ มีเสน่ห์ยังไงนอกจากเสียงดีจากชาแนล ก้แค่ชอบวาดรูป แล้วก็อยู่แต่บ้าน

ที่จริงความรู้สึกมันก็มานานแล้วล่ะครับ แต่ผมก็ยกเมนเดิมมาข่มความรู้สึก แบบยูอีก็ เป็นทั้งนักกีฬา แสดงก็ดี ส่วนจียอนก็เสน่ห์เหลือล้น แล้วทำไมแทยอนถึงเข้ามาในหัว ตอนนี้คนที่อ่านอาจคิดว่าผมระบายความรู้สึก จริงๆก็ใช่แหละ แต่คำถามผมคือแทยอนมีเสน่ห์อะไร??
ปล.ชัดเจนมากตอนมาดูฮงกิลดอง ฉากนึงที่มีเพลงifมาประกอบ+ฟิลลิ่งในฉากนั้น อยุ่ๆก็มีน้ำตาออกมา เลยไม่คิดว่าเพลงของผู้หญิงคนนี้จะทำแบบนี้ได้ ทั้งที่เพลงเศร้าก้ฟังมาเยอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่