หาคอร์สรักษาหลุมสิว-กระชับรูขุมขน

สวัสดีคับ รบกวนสอบถามหน่อยนะคับ
พอดีผมมีปัญหาผิวหน้าเป็นผิวแพ้ง่าย มีหลุมสิว รูขุมขนกว้าง
ปรึกษาแพทย์ผิวหนัง ผ่านเนต แพทย์ แนะนำให้รักษา ด้วยการทำ เดอร์มาโรลเลอร์
ผมเลยอยากถาม เพื่อนๆชาวพันทิปกันครับว่า. ??
ใครพอทราบ หรือใครเคยทำและพอแนะนำได้บ้างครับ
ว่า. ถ้ายุเชียงใหม่ จะทำคลีนิคไหนดี   (ไม่รู้จักที่ไหนเลย)

ปล.ขออภัยนะครับ หาแท้กผิดห้อง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่