^^... บอลเยาวชน Coke Cup U19 แข่งโหด ไปมั๊ยครับ

ผมว่า Coke Cup น่าจะจัดการแข่งขัน วันเว้นวัน นะครับ
แข่งวันต่อวัน ร่างกายเด็ก มันจะไม่ไหว เอา

วันแรก วันที่ สอง เด็กๆ พอจะวิ่งออก
พอวันที่ 3 นักบอล แทบจะคลานเล่น นะครับ

วันนี้ แบ้งค็อก ยูไนเต็ด นาทีที่ 60 ตะคริวกิน ไป 4 คน ผมว่ามันหนักไปนะครับ

ปีหน้า ถาเป็นไปได้ เตะวันเว้นวัน เถอะ ครับ สงสารเด็ก
ร่างกายล้า เป็นตะคริว โอกาสกล้ามเนื้อ อักเสพ ได้ นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่