มีใครพอรู้ที่ขายหมวก x-liteมั่งครับ

ตอนนี้ผมใช้araiอยู่พอดีเอาไปล้มมาแล้วเป็นรอยนิดหน่อย(ความจริงมันก็ใช้ได้แต่มันขัดๆตา) พอดีใกล้วันเกิดตัวเองละเลยอยากซื้อให้เป็นของขวัญตัวเอง เลยอยากจะเปลี่ยนหมวกใหม่เล็ง x-lite ultra carbon checaอยู่ (ตัวที่ลายเป็นแผนที่โลก) หาร้านซื้อยากมากเลยไปสอบถามหลายที่ละไม่ค่อยจะมี อีกอย่างไซส์ที่ผมจะเอาเป็นไซส์ Sด้วยมั้งเลยทำให้หายากเข้าไปอีก ทั้ง dirt ศรีนครินทร์ rider-outlet พัฒนาการ ไม่มีของเลย เข้าอีกทีเมื่อไหร่ไม่รู้ ใครมีลายแทงช่วยชี้แนะหน่อยครับ (ถ้าหาไม่ได้จริงๆ คงโดดไป shoei x-12 ไม่ก็ arai rx-7x )

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่