สหวัดดี ผมชื้ HTC 816 มา 8g วันนั้น ผมรีเช็ด จากที่เคียใช้งานได้ 8g ก็ไข้งานได้จิงๆๆ 4g อีก4g มันเขียนว่าอื่นๆๆ เอาเข้าค

กระทู้คำถาม
สหวัดดี ผมชื้ HTC 816 มา 8g วันนั้น ผมรีเช็ด จากที่เคียใช้งานได้ 8g ก็ไข้งานได้จิงๆๆ 4g อีก4g มันเขียนว่าอื่นๆๆ เอาเข้าคอมก้อไม่เห็น8g เห็นแค่4g ไม่รู้ว่าเป็นอะไร ใครรู้ขอรบกวนบอกผมหน่อย
ขอบคุน เขียนผิดต้องขอโทษด้วยนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่