ขอ 1 เหตุผลที่จะไปดูหนังเรื่องคนอกหัก

ถามผมว่าเรื่องนี้เป็นไง ? ถึงขั้นดูตัวอย่างแล้วเกิดความรู้สึกอยากเลยมั้ย ? ผมตอบเลยครับว่าไม่ !! มันไม่ค่อยเท่าไหร่ครับแต่ที่จะไปดูเพราะผมชอบดูหนังไทยและดูทุกค่ายเดี๋ยวดูคนอกหักแล้วอาทิตย์หน้าต่อด้วยฟรีแลนซ์เลย  แล้วเพื่อนๆละครับเห็นตัวอย่างแล้วจะไปดูเรื่องนี้กันมั้ย ? ขอเหตุผล 1 ขอเผื่อผมอาจจะเปลี่ยนใจ เอ๊ะ!? ยังไงกัน...

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

**ปล. ยังไงก็สนับสนุนหนังไทยกันเยอะๆนะครับ จากใจคนรักหนังไทย

เพี้ยนสู้สู้เพี้ยนสู้สู้เพี้ยนสู้สู้เพี้ยนสู้สู้เพี้ยนสู้สู้เพี้ยนสู้สู้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่