ตัวเล็กชกกับตัวใหญ่

สวัสดีครับ ผมพึ่งหัดมวยสากลครับ นน.48 สูง168 วันนี้ได้ไปลองชกกับเพื่อนที่ นน.62 สูง170 มาคับผลลัพธ์ที่ได้คือผมหลบหมัดเขาได้บางส่วนแต่การบุกผมไม่ได้เรื่องเลยครับ

อยากจะถามว่าคนตัวเล็กควรเข้าประชิดตัวรึเปล่าครับ

.แถมนิดนึงครับวันนี้ลองชกกับเพื่อน นน.80 สูง 170+ มาเหมือนกันสรุปได้ว่าผมต่อยเขาเข้าสามหมัดเขาต่อยผมเข้าหมัดนึงหน้าชาเลยครับ ตอนนี้เลยไม่กล้าเข้าไปไกล้ๆเลยครับกลัวโดนหมัดเขาหนักมากตอนนี้เลยไม่กล้าเข้าไปไกล้ๆเลยครับกลัวโดนหมัดเขาหนักมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่