ผู้ชายหวงแฟนมากเกินไป ส่วนผู้หญิงก็เฟรนลี่เกินไป อย่างนี้จะรักกันยืดไหมคะ ?

คือตัวเราเองเป็นคนที่ไม่คิดอะไรมาก คือ ก็สนิทกับเพื่อนผช.แต่คือเราก็ไม่ได้คิดอะไรมากและเพื่อนผู้ชายที่สนิทก็มีแฟนแล้วอ่ะค่ะ แต่แฟนเราเป็นคนขี้หึงมากอ่ะคือเพื่อนผช.ที่เราสนิทก็เป็นเพื่อนในกลุ่มแฟนเราด้วย คบกับแฟนมาก็ปีกว่าๆแล้วแต่เราก็ทะเลาะกันเรื่องเดิมๆ เรื่องหึงหวง คือเรื่องงานเขายังเอามาทะเลาะเอามาน้อยใจอ่าค่ะ รักเราจะยืดไหมค๊ะ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่