[GOT7] ถามความสัมพันธ์ของแบมแบมกับสมาชิกในวงค่ะ

คือเราทราบมาว่าแบมแบมเข้ามาฝึกใน jyp ตั้งแต่เด็กๆใช่ไหมคะ
เลยมีโมเมนต์กับเด็กฝึกในค่ายตั้งแต่แบมแบมยังตัวเด็กๆ
ที่เห็นก็มีแจ็คสัน กับมาร์ค ค่ะ (ที่เฮียเกชอบพูดว่าเลี้ยงมาแต่เล็กแต่น้อย555) แต่ไม่เคยเห็นกับคนอื่นๆ ((ตอนแบมเด็กๆ))เลย
ใครมีรูปบ้างไหมคะ กับjb ยูคยอม อ่ะค่ะ ส่วนยองแจเพิ่งเข้ามา

เราเมนjb ค่ะอยากรู้ว่าเค้าเลี้ยงแบมแบมมาด้วยรึป่าว555

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่