เคยโดนแฟนเก่าบลอคเฟสแล้วอยู่ๆวันหนึ่งมันปลดบลอคมั้ย ???

กระทู้คำถาม
เริ่มแรกเลย
เราถูกแฟนเก่าบอกเลิกแล้วมันก็บล็อกเฟสเรา เราก็ไม่เข้าใจนะว่าเราทำอะไรผิด  ใจหนึงก็อยากถาม???
เท่าที่เราจำได้เขาบล็อกเฟสเรานานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแต่มันก็ไม่ใช่อุปสรรคของคนที่อยากจะส่องหรอก บลอคกูหรอไม่เป็นไรจร้ากูมีเฟสสำรองคร้า เราก็ใช้อีกเฟสของเราแหละส่องมันทุกวัน แต่วันหนึ่งคือเราไปค้นหาเฟสของน้าเรา แต่สิ่งที่เราเห็นคือ พระเจ้า!!! เฟสแฟนเก่าเราเด้งขึ้นมาจร้า เราก็แปลกใจนะ เอะ!!มันบล็อกกูนี่หว่า แล้วเฟสมันขึ้นมาได้ไง ด้วยความอยากรู้ตามนิสัยของเรา ก็กดเข้าไปดูสิ่งที่เห็นแว้บแรกเฟสมันจริงๆจร้า กรี้ดดดดดดดดดดดเลยสิค่ะ เป็นไปได้ไงบล็อคเรามาเป็นครึ่งเดือน อยู่ๆมาปลดนี่นะ จากที่เคยส่องทุกๆวัน ตอนนี้เปลี่ยนมาส่องทุกๆ30นาทีจร้า แล้วเราก็ตัดสินใจ Add friend เขาไป ผลปรากฏว่า มัน Delete จร้า ความรู้สึกตอนนั้นอยากร้องไห้มากๆๆ ยิ่งส่องเฟสมันทุกวันก็ยิ่งเจ็บอะ เพราะมันอัพรูปแฟนใหม่มันจร้า ส่วนกูหรอ?? นอนร้องไห้ขี้มูกโป่งยุหอจร้า ในใจกูอยากถามมันนะ จะปลดบล็อกกูเพื่ออะไร กูAdd ไปก็ไม่รับ จะให้กูเห็นกับมันโพสพอกรัก บอกคิดถึงกันนี่นะ เราเจ็บนะที่เห็นคนที่เรารักถึงแม้เทอจะไม่รักแล้วก็ตาม โพสบอกรักชะนีที่ขึ้นชื่อว่าแฟนใหม่  อยากรู้ว่าใครเคยเจอแบบเราบ้าง??
@#@# ขอโทษนะค่ะที่ใช้คำไม่สุภาพ  (อารมมันพาไป)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่