ลูกหนึ่งเดือน ตดบ่อยมาก ปกติไหมคะ

ลูกเราตดบ่อยมาก กลิ่นเหม็นมาก เหม็นกว่าผู้ใหญ่อีก ถ้าเทียบกับกลิ่นคุณสามี ตดชั่วโมงละหลายๆครั้ง
กลิ่นแรงมาก เราเลี้ยงลูกเองคนเดียว หลายครั้งเลี้ยงลูกไปเมากลิ่นตดไป ขมคอมาก บางทีมึนหัว
วันนี้เราไม่สบาย เป็นไข้ คุณสามีแซวว่า สงสัยจะเป็น ไข้ลมตด ฮ่าๆ
เราให้ลูกเรากินนมแม่ ให้ลูกเรอหลังกินนมตลอด แต่ลูกก็ยังตดบ่อย เราสงสัยว่า มันจะอันตรายไหม
ลูกเรามีลมเราในท้องเยอะเกินไปไหมแม่ๆคนอื่น คุณลูกตดบ่อยแค่ไหนค่ะ Facepalm
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่