แฟนขอแยกกันอยุเค้าอยากทำอะไรของตัวเองบ้างไม่อยากมีคัยมาเกาะติดทำไงดีคับไม่อยากเลยจิงๆ

ผมอยุกับแฟนมา20ปี มีลูกชาย3คน เค้ากลับไปอยุกับแม่ที่ภูเก็ตได้3เดือนเค้าบอกขอห่างจากเราสักพักก่อนไปมีปันหากัน ผมตกงานมีหนี้สิน ทะเลาะกัน เค้าเอาลูกไปด้วยหมดเลยแต่ผมไม่อยากแยกกันเลยผมกลัวว่าจะต้องเลิกกัน เครียดมากทำอะไรไม่ได้เลยเค้าก้อไม่ยอมกลับเราไปอยุกับเค้าๆก้อไม่ยอมบอกเราว่าขอแยกกันอยุสักพักอยากทำอะไรด้วยตัวเองบ้าง แล้วมารับรู้ว่ามีเพื่อนชายของเทอในเฟสไปหาที่บ้านแล้วนอนค้าง(เค้าบอกกับผมว่านอนค้างอีกหลังนึงเค้าค่อนข้างจะลึกซึ้งกันระดับนึง)ผมระแวงมากกลัวที่จะเสียครอบครัวไป ผมควรทำยังไงดีคับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่