เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีใครเคยไปแว็กซ์ขนขามั้ยครับ ผลกระทบที่เกิดจากแว็กซ์มันร้ายแรงมากสำหรับผม

คือไปแว็กซ์ขนขามา เป็นคนที่ขนขาเยอะมาก อยากใส่กางเกงขาสั้นสวยๆก็เลยไปแว็กซ์มา หลังแว็กซ์ขาเนียนสวยมาก วันถัดมาแค่นั้นแหละครับ ผื่นขึ้นเต็มขา เป็นผื่นแดงเต็มขาไปหมดเลย ที่สำคัญคือคันมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก็เลยไปหาหมอหลังจากนั้นสองวันหมอบอกว่าผู้ชายเค้าไม่แว็กซ์แต่เค้าโกนกัน แต่ผมอยากแว็กซ์อ่ะ ผ่านไปประมาณสัปดาห์แทนที่ขาจะสวยไร้ขนแต่ปรากฏว่าเป็นแผลเป็นแทน ตอนนี้หนึ่งเดือนครึ่งผ่านไปขนเริ่มขึ้นแล้วอยากไปแว็กซ์อีกแต่กลัวว่าผื่นจะขึ้นมาอีก เพื่อนๆพอจะรู้วิธีแก้ไขมั้ยครับ กลุ้มมากครับ รบกวนด้วยนะครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่