รบกวนแนะนำหอพัก คอนโด ที่พัก ใกล้ BTS บางหว้า วุฒิอากาศ ตลาดพลู แถวๆนี้ด้วยครับ

รบกวน เพื่อนๆพี่ ใครพอจะแนะนำที่พักไม่ว่าจะเป็นหอ ห้องพัก อพาร์ทเม้น หรือคอนโดเช่ารายเดือน ที่ใกล้บีทีเอส บางหว้า วุฒิอากาศ  ตลาดพลู ระแวกๆนี้ครับ เพราะอยู่กับเพื่อนสองคนผมต้องนั่งบีทีเอสไปทำงานส่วนเพื่อนทำงานแถวๆนี้ ขอมีที่จอดรถที่เป็นที่เป็นทางจะดีมากครับ ตอนนี้มีปัญหาคือ อยู่หอพักแต่ว่ารู้สึกว่าห้องเล็กไปสำหรับสองคนและ ไม่มีที่จอดรถเป็นที่เป็นทางต้องจอดข้างถนนมาช้าไม่มีที่จอด เป็นห่วงเป็นกังวลไปอีกอีก ตั้งงบประมาณรายเดือนไว้ว่าไม่เกิน 4000-4500 ครับ รวมน้ำไฟ แล้ว มีที่ไหนพอแนะนำบ้างไหมครับ งบอาจดูน้อยไปหน่อยแต่ว่า ได้เท่านี้จริงๆครับมีภาระรายเดือนด้านอื่นอีกครับ ไม่ต้องติดบีทีเอสเลยก็ได้ครับ นั่งวินนั่งรถเมล์ป้ายสองป้ายก็ยังพอไหวครับ  

รบกวนด้วยน่ะครับ  
ออกไปหาเองก็มีแต่ที่เต็มๆหมดแล้วที่ว่างๆก็แพงมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่