[CR] .....Hongkong อร่อยๆ ตลุยฮ่องกง กินอร่อยๆ ตามสไตล์ แม่ประนอม EAT & Travel Life Style กันครับ

รีวิวตอนนี้เป็นรีวิวที่ไปฮ่องกงช่วงลดทั้งเกาะเมื่อวันที่ 10-12 ก.ค.ที่ผ่านมา  ก็ว่าจะไปเดินเล่นซื้อของแลหาของอร่อยๆทาน
พอดีทริปนี้มีเพื่อนๆรู้ว่าจะไป  ก็เลยขอจองตามไปด้วย  ก็เป็นทั้งหมดไปด้วยกัน 7 คน  ทำให้ทริปนี้สามารถหาทานร้านใหญ่ๆที่ราคาค่อนข้างสูงหน่อย
เนื่องเพราะว่าไปกันหลายคนก็สามารถสั่งอาหารเป็นชุดใหญ่ๆ  พอหารเฉลี่ยแล้วก็จะถูกกว่าไปกิน 2 คน  ทริปนี้เราเลยได้ทานเป๋าฮื้อและกุ้งมังกือด้วยเลย
    รีวิวตอนนี้จะเน้นเรื่องกินอย่างเดียว  ก็จะมีร้านเดิมๆประจำที่เราชอบทาน  และร้านใหม่ๆที่ไปกันหลายคนจะคุ้มมาก
พร้อมแล้ว  ตามไปชมกันเลยครับ

ยังไง  ถูกใจ  ชอบใจรีวิว   ขอทิป   เป็นกำลังใจแม่ประนอมคนทำรีวิว   ด้วยนะครับ

หรือคิดว่าข้อมูลน่าสนใจ  ก็ช่วยกันแชร์ต่อๆเพื่อนเพื่อนๆได้รับชมกันทั่วหน้ากันคราบ...

ขอบคุณครับ  พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ

แม่ประนอม
ชื่อสินค้า:   Hongkong ฮ่องกง แอร์เอเซีย Thai air asia
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่