รบกวนดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ ทุกข์ใจ

เหมือนชีวิตมันไม่เป็นอย่างที่หวังในหลายๆเรื่อง ไม่ใช่ไม่ดีนะคะ แต่มันเรื่อยๆมากเกินไป
พยายามทำบุญบ่อยๆแล้ว ก็ไม่ดีขึ้น

อยากถามว่า เมื่อไหร่ชีวิตจะดีขึ้นแบบเห็นได้ชัดเจนคะ?
และอีกเรื่อง เรื่องความรักค่ะ ตอนนี้ทุกข์ใจมาก เมื่อไหร่จะหลุดพ้นคะ?
รอคนเก่ากลับมาจะมีหวังมั้ยคะ? ควรทำอย่างไรต่อไปดี ไม่รู้จะเดินไปทางไหนดีเลยค่ะ

รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่