มูลนิธิกระจกเงาดีจริงไหม?ช่วยเหลือสังคมได้จริงหรือเปล่าค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ คือได้มีโอกาสมาร่วมเป็นอาสาสมัครร่วมกับเจ้าหน้าที่ของมูลนิธิกระจกเงาเลยเกิดมีคำถามขึ้นมาว่า
มูลนิธินี้ก่อตั้งมาเพื่ออะไรแล้วได้ประโยชน์จากไหนค่ะ ถ้ามีการพัฒนาช่วยเหลือสังคมหลายๆด้านเอาทุนจากไหนเพระแต่ละโครงกาค่าใช้จ่ายไม่น้อยรวมถึงเจ้าหน้าที่
หรือได้รับการสนับสนุนจากไหนหรือเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่