ยาคุมรายเดือน 21 เม็ด + การหลั่งนอก

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวพันทิป และคุณหมอ/คุณพยาบาล
มีเรื่องร้อนใจจะถามค่ะ เข้าเรื่องเลยนะคะ... คือว่า
ตอนนี้ดิฉันทานยาคุมยี่ห้อพรีมแบบ 21 เม็ดอยู่ค่ะ ตอนนี้ทานแผงแรกค่ะ มีเพศสัมพันธุ์กับแฟนไปเมื่อวันที่ 11 ค่ะ ใช้วิธีหลั่งนอก ณ วันที่ 11 สิงหาที่มีเพศสัมพันธุ์คือเป็นวันที่ 17 ที่ทานยาคุมกำเนิดค่ะ เริ่มทานตั้งแต่วันแรกที่มีประจำเดือนค่ะ เป็นประจำเดือนล่าสุดเมื่อวันที่ 26 ก.ค.ค่ะ และทานยาเวลาเดียวกันทุกวัน +/- ไม่เกิน 30 นาทีค่ะ อยากถามค่ะว่าแบบนี้มีสิทธิ์ท้องไหมคะ กังวลมากๆค่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะคะ
ขอบคุณสำหรับเวลาและคำตอบค่ะ
** แท็กผิดห้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ **
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่