สอบถามแผนที่ MRT Singapore หน่อยครับ

กำลังวางแผนการนั่ง MRT ที่สิงคโปร์ แต่ไม่แน่ใจว่าตรงเส้นปะๆ สีน้ำเงิน ทั้งปะสั้นปะยาว ใช่ MRT หรือเปล่าครับ
แล้วสามารถใช้ Ezy Link ได้ทุกเส้นในแผนที่เลยเปล่าครับ

เช่น จะนั่งจาก MRT Promenade ไป MRT Kallang
สามารถนั่งตาม MRT Promenade เส้นปะสีน้ำเงินไปเปลี่ยนสายที่ Bugis ก่อนจะไปที่ MRT Kallang แบบนี้หรือเปล่าครับ

แล้วอย่าง MRT Kallang ไป MRT Farrer Park ควรจะนั่งยังไงหรอครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่