จากเวียงจันทน์ไปหลวงพระบาง ตั๋วเครื่องบินถูกสุดเคยจองกันเท่าไรคะ

ได้ตั๋วไปอุดร 300 กลับ 840 รวมโน่นนี่นั่น 1,500 นิดๆ
มีเวลาสามวัน จากกรุงเทพฯ วันแรกถึงอุดร 8.25 น.
วันที่สามออกจากอุดร 22.00 น.

กำลังวางแผนจะไปหลวงพระบาง
กะว่าจะนั่งรถจากอุดรข้ามไปเวียงจันทน์
แล้วต่อเครื่องบินจากเวียงจันทน์ไปหลวงพระบาง
จึงอยากสอบถามเพื่อนที่เคยไปหลวงพระบางว่า

ควรไปสายการบินอะไร และเพื่อนๆ เคยจองกันราคาเท่าไร
และจองผ่านช่องทางไหนกันบ้าง

ระหว่าง ลาวแอร์ไลน์ กับ ลาวเซ็นทรัลแอร์ไลน์  
ลองเปรียบเทียบข้อดี ข้อเสียด้วยค่ะ
เคยอ่านกระทู้เก่าๆ ไม่ทราบว่าตอนนี้ ลาวเซ็นทรัลแอร์ไลน์เป็นอย่างไรบ้าง

แถมอีกเรื่อง ช่วยแนะนำโรงแรมที่พักที่สามารถเดินทาง
ไปแหล่งท่องเที่ยว ร้านอาหาร ให้ด้วยค่ะ ไปคนเดียว ขับรถไม่เป็นค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่