น้ำหล่อลื่นตอนมีอารมณ์จะสามารถทำให้ท้องได้ไหม

ขอเล่าก่อนเลยนะคะว่า
เรากับแฟนต่างมีหน้าๆที่ทำให้ต้องอยู่ห่างกัน
พอได้มีเวลาอยู่ด้วยกันมันก็ตึกๆโป๊ะ ตลอดเลย55555
คือเรากับแฟนมีอะไรกันตอนกลางคืน ซึ่งดึกมากๆๆ ใส่ถุงยางร่วมด้วยนะคะ
แต่เรื่องที่เราจะถามมันอยู่ตรงนี้ค่ะ
ตอนเช้าเราได้ทำกิจกันอีกรอบหนึ่ง
เราได้เริ่มสร้างอารมณ์ตามปกติ เค้าเริ่มทนไม่ไหว
จึงได้เริ่มเอาอวัยวะเพศมาสัมผัสปากทางของเรา
เราสัมผัสได้ว่ามันเปียกเพราะมันมีน้ำหกเลอะที่ต้นขาของเราด้วย
เค้าก็เริ่มมาจิ้มๆแหย่ๆพร้อมสอดใส่เต็มที่อยู่ที่ปากทาง(ยังไม่ได้ใส่ถุงยางนะคะ)
เราอยากทราบว่าน้ำที่ออกมาจากแฟนมันมีอสุจิปนออกมาไหม
แล้วเรามีโอกาสท้องเยอะหรือเปล่า

#หากแท็กห้องผิดก็ขอโทษด้วยนะคะ แต่อยาก ทราบคำตอบจริงๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่