แฟนบังคับให้มีอะไรด้วย

กระทู้คำถาม
คืองี้ค่ะคบกะแฟนประมาณปีกว่า เค้าอายุมากกว่าเราค่ะ แฟนเราขอหลายครั้งเลยค่ะแต่เรายังไม่อยากทำเราก็เลยขัดขืนตลอดอ่ะค่ะ เราก็ไม่รู้ว่าเราควรทำไงเหมือนเค้าต้องการมาก คือช่วยเค้าแทนค่ะ ตอนแรกๆเค้าก็โอเคค่ะแต่พอคบกันไปนานวันเข้า เค้าเริ่มขอแบบจริงจัง ไม่ได้อยู่ด้วยกันนะคะนานๆเจอกันทีค่ะ เค้าบอกว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาใครๆเค้าก็ทำกัน ไรงี้ เราก็บอกให้เค้ารอหน่อยไม่ได้หรอ แต่เค้าก็แบบตื๊อๆๆตลอดเลย แต่มาล่าสุดนี้ค่ะเค้าบังคับค่ะใช้กำลัง กดแขนเรา เราก็โวยวายเสียงดังและเค้าก็ปล่อย และก็มีปากเสียงกันเราก็ร้องไห้ แต่เค้าก็ยังจะทำอีกค่ะ เค้าบอกว่าเป็นอารมณ์ผู้ชายเราไม่เข้าใจหรอก แต่เรายังไม่พร้อม เค้าก็ถามว่านี่เรารักเค้าจริงรึเปล่า?หรือเก็บไว้ให้ใคร และเวลาทะเลาะกันทีไรเค้าก็ชอบทำไม่สนใจอะค่ะ เราควรทำไงดีคะ เหมือนเค้าจะรักเรานะแต่ทำไมต้องบังคับกันเรื่องนี้ด้วย?? สรุปนี่เราผิดหรือเค้าผิด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่