สอบถามเรื่องช่องดู Cricket Online ค่ะ

กระทู้คำถาม
ถามให้คุณแฟนน่ะค่ะ แกอยากดูมาก แต่ทาง True ก็ไม่มีถ่ายทอดเลย  พอจะหาดูได้ทางไหนบ้างค่ะ จะเป็นแข่งที่ไหนก็ได้ทั้งนั้นค่ะ

ขอบคุณค่า
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แนะนำลองหาพวกโปรแกรมเจาะ VPN (ถามสาวๆ ห้องวอลเลย์ได้ เชี่ยวชาญมาก) แล้วกดเข้าไปดูในเว็บ BBC Sport ครับ แล้วเปิด VPN เป็นประเทศอังกฤษ ถ้ามีแข่งของทีมชาติอังกฤษ / สหราชอาณาจักร มีถ่ายทอดเกือบหมดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่