ซื้อHuawei P8 Lite ต่อUSB กับPC มันไม่ขึ้นอะไรเลยค่ะ ไม่มีPop-up ให้เลือกอะไรเลย ใช้ HiSuiteแล้วค่ะ ทำอย่างไรดีคะ

เพิ่งซื้อ Huawei P8 Liteมาค่ะ อยากจะลงริงค์โทน แต่ต่อ USB แล้วมันไม่เชื่อมต่อกับ PC ค่ะ ไม่มีอะไรขึ้นเลย ชาร์ตอย่างเดียว Load HiSuiteมาลงแล้ว ทำตามคำแนะนำคือ debugging USB เปิดอนุญาต HiSuite แล้ว ก็ยังเชื่อมต่อไม่ได้ค่ะ ใครมีคำแนะนำบ้างคะ หรือมันเป็นที่สายUSB ห่วยหรือเปล่า เราไม่ได้ใช้ของที่มาพร้อมกล่องHuaweiอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่