ในบรรดามือขวาหรือลูกน้องในเลือดมังกร คุณอยากได้ใครมาร่วมงานที่สุด

ไหนๆก็ใกล้มาตอนสุดท้ายในซี่รี่ส์เลือดมังกรแระ ก็เลยอยากถามพี่ๆน้องๆทุกคนหน่อย

ทั้งนี้ผมขอตัดตัวเอกทั้งหลาย แต่จะขอรวมอาหลงด้วย เพราะอาหลงก็เป็นคนมีฝีมือเช่นกัน

คุณอยากได้ใครมาร่วมงานครับ ขอตัดเรื่องดีเลว แล้วก็หล่อนะ แบบเอาฝีมือคนแบบนี้มาร่วมงานด้วยแล้วงานคุณจะเดินที่สุด

แสดงเหตุผลด้วยก็ดีนะครับ แหะๆ
*** ปิดโหวต วันที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2558 เวลา 11:07:35 น.
1.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่