สาวๆ :) ช่วยเลือกกระเป๋าสตางค์หน่อยค่ะ | louis vuitton & balenciaga |

กระทู้คำถาม
ตอนนี้กำลังลังเลกระเป๋าสตางค์อยู่ 2 แบรนด์ค่ะ
คือ louis vuitton กับ balenciaga

ถ้าเป็น louis จะเล็งรุ่น zippy หรือ sarah ไว้
ส่วน balenciaga เป็นรุ่น zip around กับ giant continental ค่ะ

ใครเคยใช้แบรนด์ไหนมาแนะนำเราทีนะค้า เกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย อันไหนใช้ง่ายใช้สวย อันไหนทนกว่ากัน
แล้วรุ่นไหนที่สาวๆใช้อยู่แล้วอยากแนะนำนะคะ ^^

รบกวนด้วยน้าาา
ขอบคุณมากค่ะ

จุ๊บๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่