[CR] มารีวิวรองเท้าบาสสายแฟชั่นครับ (performance ก็มีนะเออ)

ช่วงนี้เริ่มเห็นมีกระทู้รีวิวของบาสเกทบอลเพิ่มขึ้นเล็กน้อย เลยอยากจะทำให้มันเพิ่มขึ้นอีก
ผมก็เลยอยากจะเสนอรีวิวแฟชั่นของรองเท้าบาสเกทบอลครับ

หลาย ๆ ท่านน่าจะมีรองเท้าบาสเกทบอลอยู่ในครอบครองกันอยู่แล้ว แต่เชื่อว่าโดยส่วนใหญ่จะหนักไปทางสาย Performance = ใช้งานได้จริง กันมากกว่า
เพราะอาจจะมีสไตล์แฟชั่นที่แตกต่างกันไปบ้าง หลาย ๆ คน อาจจะชอบ Converse , Red Wing , Vans หรือในอีกหลาย ๆ รูปแบบแตกต่างกันไป

แต่รองเท้าบาสเกทบอลก็มีในรูปแบบแฟชั่นเช่นกันครับ โดยส่วนใหญ่จะเป็นรองเท้ารุ่นเก่า ๆ นำมา Retro ที่ไม่เหมาะนำมาใช้งานในปัจจุบัน
โดยที่รุ่นใหม่ ๆ ก็มีเช่นกันครับ

เกริ่นเยอะไปหน่อย มาดูรูปตัวอย่างกันสักนิดดีกว่า ก่อนจะไปนั่งถ่ายรูปจริง รีวิวกันสด ๆ สภาพมือสองกันเลยทีเดียว อมยิ้ม01
******ตรงนี้ต้องบอกก่อนว่าแต่ละรูปภาพฟิลเตอร์มาไม่แพ้ใบหน้าเน็ทไอดอลเลยครับ ถึงตอนนี้ก็คิดว่าจะใส่ไปทำไม*********

1.Air Jordan 6 Carmine

2.Air Jordan 6 X Slamdunk

3.Air Jordan 11lab4

4.Air Jordan 13 Dirty Bred     5.Air Jordan Future Premium Bred

6.Air Jordan Future Black

7.Nike Kobe X Independence Day

น้ำจิ้มก่อนนะครับ รูปสภาพและรีวิวจะตามมาในคอมเม้นต่อ ๆ ไปคร้าบ จุ๊บๆจุ๊บๆจุ๊บๆ
ชื่อสินค้า:   Air Jordan , Nike
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่