ตามหาการ์ตูนเรื่องนึงค่ะ

คือเราจำไม่ได้ว่าชื่อเรื่องว่าอะไรอ่ะค่ะ

เป็นการ์ตูนที่เคยฉายทางช่องtrue spark หรือ UBC spark นี่ล่ะค่ะ เป็นการ์ตูนญี่ปุ่น เรื่องประมาณว่าพระเอกมีคู่หูเป็นหุ่นยนตร์คล้ายๆ ผึ้งเป็นหุ่นยนต์แบบเด็กผู้ชายเลย มีนิสัยแบบเด็กผู้ชายทั่วไป ชื่อเดลตาบี หรือบับเบิลบีอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ แล้วก็ต้องต่อสู้กับหุ่นยนต์ตัวอื่นเผื่อแย่งชิงเหรียญ ซึ่งเหรียญเนี่ยคล้ายๆ เป็นพลังหรือพลังงานของหุ่นยนต์

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ TwT
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Medabots มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่