ช่วยเลือกแป้งฝุ่นให้หน่อยครับ [Chanel] [La prairie] [Mac MSF] [LM]

ตอนนี้คิดไม่ตกว่าจะซื้อแป้งฝุ่นยี่ห้ออะไรดีครับ ตามชื่อกระทู้เลยครับ คือตอนนี้จะเอามาลงทับกับ BB ของ bobbi brown อะครับ เนื่องจากลงแป้งธรรมดาแล้วค่อนข้างวอก เลยอยากจะได้แป้งฝุ่นดีๆ ซักตัวนึงอะครับ เพื่อนในห้องแป้งช่วยแนะนำทีครับ

ปล. วันนี้ไปลองใช้ แปรง kabuki ของ chanel แล้วนุ่มมากเลย แปรงนี้น่าซื้อไหมอะครับ พอดีผมไม่มีแปรงแต่งหน้าด้วย เลยอยากซื้อมาใช้ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่