คุณคิดเหมือนผมไม่ว่าอนิเมะเรื่องClannadเป็นอนิเมะที่สมควรดูซักครั้งก่อนตายT_T

ผมว่าอนิเมะเรื่องนี้เป็นอนิเมะที่ดีมากๆสอนอะไรหลายๆอย่างให้กับคนดู เป็นอนิเมะที่ว่าดูกี่ที่ๆก็ไม่เบื่อ เป็นอนิเมะที่ผมดูแล้วเสียน้ำมากที่สุดร้องไห้ไปหลายวันเป็นเรื่องเดียวที่ผมดูแล้วอินกับเนื้อเรื่องเอามากๆ อะไรจะเศร้าขนาดนี้T_Tชนิดที่ว่าทิศชูกล่องเดียวก็หมด55ผมว่าอนิเมะเรื่องนี้สะท้อนชีวิตจริงของคนเราให้เห็นอย่างเด่นชัดมากๆครับ ใครที่ยังไม่ได้ดูผมเเนะนำเลยครับแล้วชีวิตของคุณจะเปลี่ยนเมื่อได้ดูอนิเมะเรื่องนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่