Rerun ปิ่นอนงค์ 14 ก.ค.58

พลุโอ่ง กลับมาร่วมความฟินรำลึกความหลังเมื่อ 3 ปีที่แล้วกันอีกครั้ง สำหรับเหล่าสมาชิก ภรรยาคุณใหญ่ พลุโอ่ง
กับการกลับมาของละคร #ปิ่นอนงค์ ที่จะร่วมเฮฮาพาฟินไปกับ คุณใหญ่ ชาลิต และ หนู ปิ่นอนงค์
ติดตามละครเรื่องนี้ได้ทุกวัน จันทร์ - ศุกร์ เวลา 13.00 น. - 15.00 น. (โดยประมาณ)
จุดเริ่มต้นชของบ้านเวียร์มิน ที่ยังหาจุดจบในเส้นทางที่เดินร่วมกันไม่ได้ มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของบ้านเราอีกครั้งค่ะ
พลุยินดีต้อนรับคนรักเวียร์มินทุกคนพลุ
บ้านหลังนี้เกิดขึ้นจากการที่กลุ่มคนส่วนหนึ่งที่รักและชื่นชอบ
เวียร์ศุกลวัฒน์ และ มิน พีชญา จากละครเรื่องปิ่นอนงค์และล่ารักสุดขอบฟ้า
จากความรักความชอบในสิ่งที่เหมือนกัน แนวทางเดียวกัน
เลยตัดสินใจรวมตัวกันเพื่อที่จะคอยติดตาม อัพเดท สนับสนุน
ผลงานและรวมถึงข้อมูลข่าวสารทุกด้านของทั้งเวียร์และมิน
คอยแบ่งปันและประชาสัมพันธ์ให้กับทุกคนที่รักและชื่นชอบในตัวน้องๆ
เท่าที่พวกเราสามารถจะทำได้ และพร้อมรับสิ่งดีๆ ของทั้งคู่จากทุกๆ คนด้วย
รักและพร้อมส่งเสริมแบ่งปันในสิ่งดีๆ และไม่ก้าวก่ายเกินหน้าที่ของเราอย่างที่ควรจะเป็น
มาร่วมเดินทางไปด้วยกันกับเวียร์และมินในเส้นทางสายนี้กันนะคะ
เส้นทางนี้เริ่มต้นแล้ว...แต่ไม่รู้ว่าจะไปสิ้นสุดที่ตรงไหน...ขอแค่ทำทุกวันให้ดีที่สุดก็พอ

คิดถึงนะคิดถึงนะคิดถึงนะคิดถึงนะคิดถึงนะคิดถึงนะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่