มีใครไปสอบ กพ.58มาบ้างค่ะ แชร์ข้อสอบกันหน่อยค่ะ

ใช้วุฒิ ป.ตรี สอบมาสามปีแล้วค่ะ ไม่ผ่านสักที สำหรับปีนี้เราเลือกสนามสอบที่ จ.ราชบุรีค่ะ คิดว่าสะดวกดีเดินทางสบายๆ
เราได้สอบช่วงบ่ายค่ะ แต่เพื่อนได้ช่วงเช้ากันหมดเลย ถามใครก็ไม่ได้ข้อสอบไม่เหมือนกัน
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหน จำอะไรได้บ้างค่ะ เอาข้อสอบมาแชร์กัน ไม่รู้ว่าจะผิดกฎมั๊ย ยิ้ม ถ้าผิดขออภัยด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่