[CR] มาเล่าเรื่องไปเที่ยวเมือง Saga, Karatsu, และ Huis Ten Bosch มาครับ...ตอนจบครับ

มาเล่าเรื่องไปเที่ยวเมือง Saga, Karatsu, และ Huis Ten Bosch มาครับ...

ก่อนไปอ่านข้อมูลจากหลาย ๆ ท่านในพันทิปนี่แหละครับ
กลับมาแล้วเลยขอมาเล่าบ้างนะครับ

ต้องขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เคยโพสต์เกี่ยวกับเรื่องเมืองแถบนี้
และหลายท่านที่ตอบคำถามที่ผมสงสัยนะครับ
และต้องขอบคุณ iamnorthstar อย่างมาก
ที่นอกจากจะให้ข้อมูลแล้ว ยังส่งตั๋วเข้า Huis Ten Bosch มาให้ 2 ใบครับ...

ขออนุญาตแท็กห้องภาพถ่าย และห้อง Stay ซากะ ด้วยนะครับ

กระทู้ตอนแรกเล่าถึงการเดินทางและเที่ยว Bangkok >>> Fukuoka >>> Saga >>> Karatsu >>> Saga ตามนี้ครับ
>>> http://pantip.com/topic/33907847

ครั้งนี้จะเล่าถึง Takeoonsen, Huis Ten Bosch และ Fukuoka ครับ Facepalm

ชื่อสินค้า:   ืHuis Ten Bosch
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่