-= ระหว่าง Honda cb650f กับ Yamaha MT-07 ตัวไหนน่าสนใจกว่ากัน =-

กระทู้สนทนา
สวัสดีครับ พอดีลังเลใจระหว่างสองรุ่นที่กล่าวไป ตอนแรกใจไปอยู่ที่ cb650f แต่พอเห็น yamaha เปิดตัว mt 07 และลองไปดูคร่าวๆ ผมว่าน่าจะเหมาะกับตัวผมมากกว่า ผมสูง 169 หนัก 63 โล และผมว่า mt 07 น้ำหนักรถน้อยกว่า cb650 อยู่ประมาน 20กว่าโล อยากทราบความคิดเห็นของเพื่อนๆในนี้นะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่